ข่าวแมนยูวันนี้

โดย: หนูแดง [IP: 223.24.164.xxx]
เมื่อ: 2020-12-15 09:41:48
•ดูไปดูมา!! ผมว่า “โซลชา” เริ่มเขยิบเข้าใกล้ “เงาป๋า” ท่านเซ่อร์เฟอร์กูสั้นมากขึ้นทุกวันๆเลยรึเปล่าครับ!!!! ผู้จัดการทีมManchester United F.C.ฟุตบอลต่างประเทศสโมสรฟุตบอลอังกฤษPremier League คาวานี่ ไม่น้อยใจหรือ เงียบสนิท ทำไมน๊อ สโมสรฟุตบอลอังกฤษฟุตบอลต่างประเทศManchester United F.C.Premier League ถ้าแมนยูอยากชนะและเข้ารอบ ucl นัดหน้าต้องทำแบบนี้ครับ อ่านต่อได้ที่ ผลบอลสด

ชื่อผู้ตอบ:

Visitors: 127,832